Labarai

 • Samuwar FANUC Ya Kai Miliyan 5

  Samar da Aikin FANUC Ya Kai Miliyan 5 FANUC sun fara haɓaka NCs a cikin 1955, kuma daga wannan lokacin, FANUC tana ci gaba da neman sarrafa masana'anta.Tun lokacin da FANUC ta samar da rukunin farko a cikin 1958, FANUC tana ci gaba da samar da sakamako don cimma yawan samar da CNCs guda 10,000 a cikin 1974, 1...
  Kara karantawa
 • YASKAWA

  YASKAWA Electric Co., Ltd. An kafa shi a cikin 1915, shine babban kamfani na robot masana'antu a Japan, wanda ke da hedikwata a tsibirin Kitakyushu, lardin Fukuoka.A cikin 1977, Yaskawa Electric Co., Ltd. ya haɓaka kuma ya samar da mutum-mutumin masana'antu na farko da aka samar da wutar lantarki a Japan ta hanyar amfani da nasa sarrafa motsi ...
  Kara karantawa
 • FANUC CNC SYSTEM

  FANUC ƙwararren mai kera tsarin CNC ne a duniya.Idan aka kwatanta da sauran masana'antu, mutummutumi na masana'antu sun kasance na musamman domin sarrafa tsari ya fi dacewa, girman tushe na nau'in mutum-mutumi iri ɗaya ne, kuma suna da ƙirar hannu ta musamman.Fasaha: daidaito yana da girma sosai, ...
  Kara karantawa
 • ABB Industrial robot

  Babban fasaha na ABB shine tsarin sarrafa motsi, wanda kuma shine babban matsala ga robot kanta.ABB, wanda ya ƙware fasahar sarrafa motsi, yana iya fahimtar aikin mutum-mutumi cikin sauƙi, kamar daidaiton hanya, saurin motsi, lokacin zagayowar, shirye-shirye da sauransu, a...
  Kara karantawa
 • Aikace-aikacen tsarin Fanuc Series Machining Center

  (1) Power Mate 0 jerin tare da babban abin dogaro: ƙananan lathe mai sarrafa axis guda biyu, tsarin servo maimakon stepper motor;bayyanannen hoto, mai sauƙin aiki, nunin CRT/MDI, ƙimar ƙimar aiki mai girma na DPL/MDI.(2) CNC iko 0-D jerin: 0-TD don lathes, 0-MD don milling inji da kuma kananan machining ...
  Kara karantawa
 • FANUC jerin ƙararrawa

  1. Ƙararrawar shirin (P / S) Kira 'yan sanda) Rahoton lambar ƙararrawa 000 Alamar da dole ne a yanke kafin su fara aiki bayan an gyara, kuma ya kamata a yanke bayan an gyara sigogi.001 TH Ƙararrawa, kuskuren tsarin shigarwa na gefe.002 Ƙararrawar TV, shigarwar gefe p...
  Kara karantawa
 • Takaitacciyar fasahar zamani ta mutum-mutumi

  Takaitacciyar fasahar zamani ta mutum-mutumi

  1.The farko show na high-madaidaici m robot.Za a buɗe sabon robot M-10iD/10L a China a karon farko!M-10iD/10L na iya ɗaukar ingancin 10kg, maimaita daidaitaccen matsayi ± 0.03mm, da radius mai iya kaiwa har zuwa 1636mm.Tare da injin tuƙi na musamman, motsi ...
  Kara karantawa
 • [TIPS] Tsarin kulawa na FANUC Robot

  [TIPS] Tsarin kulawa na FANUC Robot

  FANUC robot gyaran gyare-gyare, Fanuc mutum-mutumi, don tsawaita rayuwar kayan aiki da rage yawan gazawar, kiyayewa na yau da kullun yana da mahimmanci, wanda kuma wani bangare ne na amintaccen amfani da mutummutumi na masana'antu.Tsarin kula da robot FANUC shine kamar haka: 1. Bikin birki: kafin al'ada ...
  Kara karantawa
 • Aikace-aikacen tsarin sarrafa lambobi na Fanuc a cikin sarrafa sassan Mota

  Aikace-aikacen tsarin sarrafa lambobi na Fanuc a cikin sarrafa sassan Mota

  Tare da saurin bunƙasa masana'antar kera motoci, ingantaccen aiki, daidaito da daidaito na manyan sassan motoci masu rikitarwa ya zama ma'auni mai inganci don taƙaita zagayowar samarwa da haɓaka inganci da gasa na kamfanoni.NC machining fasahar...
  Kara karantawa
 • Fanuc CNC lathe panel bayani

  Fanuc CNC lathe panel bayani

  Ƙungiyar aiki na kayan aikin injin CNC wani muhimmin mahimmanci ne na kayan aikin injin CNC, kuma kayan aiki ne na masu aiki don yin hulɗa tare da kayan aikin injin CNC (tsari).An fi haɗa shi da na'urorin nuni, maɓallan NC, MCP, fitilun matsayi, na'urorin hannu da sauransu. Akwai nau'ikan CNC da yawa ...
  Kara karantawa
 • Digitalization zai fuskanci duk-zagaye ci gaban aikin injiniya a nan gaba

  Injiniyoyin suna taka muhimmiyar rawa wajen haɗa tsofaffin tsarin cikin yanayin dijital na kamfanoni na zamani.A cikin sabon zamani, kamfanoni suna haɓaka saboda basirar wucin gadi (AI), koyan injin (ML), babban bincike na bayanai, sarrafa tsarin sarrafa mutum-mutumi (RPA) da sauran fasahohi.Domin...
  Kara karantawa